เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามผู้รู้หน่อยจ้า เราโทร messenger พร้อมกับเปิดไมค์เล่นพับจีโมบายพร้อมกันได้ไหม?

กระทู้คำถาม
เนื่องจากเราได้โทร messenger พร้อมกับเล่นเกมพับจีโมบาย พอจะเปิดไมค์ในเกม 
มันเด้งว่า messenger กำลังบันทึก ดังนั้น พับจีโมบาย ไม่สามารถบันทึกได้ชั่วคราว ตามรูปเลยจ้าาา
เราใช้โทรศัพท์ รุ่นOppo reno 2f มีวิธีให้ใช้ไมค์พร้อมกัน 2 แอปได้ไหม
หรือว่าต้องใช้ไมค์ได้แค่แอปไหนแอปหนึ่ง?  วอนผู้รู้ตอบทีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่