มหาวิทยาลัยกรุงเทพสุวรรณภูมิ คอมฯธุระกิจ การสอนเป็นยังไงบ้างสำหรับคุณ( ศิษย์เก่า )

อยากสอบถามคนที่เคยเรียนที่นี่มาว่าคุณได้ความรู้มากแค่ไหนกับการเรียนที่นี่ครับ
คือผมกำลังสนใจอยากเรียนที่นี่แต่....เห็นกระทู้ใน pantip บางกระทู้ให้ข้อมูลเหมือนยังไงๆไม่รู้ เลย อยากสอบถามเพิ่มเติม

การสอนในมุมมองคุณเป็นแบบไหน ดี แย่ หรือ ไม่ค่อยได้อะไรเลย

ถ้าเรียนจบ ผมสามารถนำความรู้นี้ไปทำงานในตำแหน่ง IT พวกเขียนเว็บ หรือ ดูแลระบบ อะไรพวกนี้ได้ดีมากแค่ใหนครับ
ผมเข้าใจนะว่าส่วนหนึ่งอยู่ที่ผู้เรียนด้วย
แต่การสอนก็มีผลต่อผู้เรียนเช่นกัน เลยอยากสอบถาม ศิษย์เก่าที่เคยเรียนมา. ว่าคุณได้ความรู้อะไรบ้างไหมที่จำเป็นต่อการทำงาน

*ขอแบบไม่อวยนะครับ ตรงไปตรงมา

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ/สำหรับคำตอบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview