ช่วยเเนะนำอนิเมะพระเอกเย็นชาเเละเก่งเเบบเรื่อง overlord ให้หน่อยครับ

ท่านใดพอเเนะนำพระเอกเก่งๆ เก่งสุด เย็นชา เเบบท่านไอซน์ได้อีกมั่ง
อย่างเช่นเรื่อง
Mahouka Koukou no Rettousei
darker than black
fate zero
Noblesse
หรือเเนวพระเอกเเบบ hellsing, drifter
หรือถ้ามังงะก็พวก Re:moster
เเนวที่พระเอกไม่ประหม่า ไม่เก๊ก ไม่เเกล้งโง่ ไม่ฮาเร็ม เเละไม่เอาการ์ตูนจีน
ผมเรื่องมากใช่มั้ย 5555 ขอบคุณล่วงหน้าครับ ถ้ามี
แสดงความคิดเห็น
Preview