GTA V Xbox 360 ภารกิจ36 getaway vehicle ไม่ผ่าน แล้วเด้งออกทุกครั้งเลย

ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ เล่น GTA5 ของ Xbox360 ภารกิจที่36 getaway vehicle ไม่ผ่าน แล้วเด้งออกทุกครั้งเลย  

คือหลังจากที่สู้ตำรวจเสร็จ flankin ต้องขับรถขยะมาวางระเบิด เสร็จแล้วก็ขับรถสีแดงที่จอดอยู่ข้างรถขยะที่ระเบิดออกไป แล้ว michel จะโทรมา ก็ตัดไปเปลี่ยนตัวไปที่ michel ต้องขับรถตามเส้นเหลืองไปเพื่อที่จะไปจุดอาคารอีกที่นึงเพื่อจบภารกิจ  แต่ก็เด้งออกทุกทีไปไม่ถึงที่สักครั้ง

เปลี่ยนใจไม่ขับรถไปลองวิ่งไปเรื่อยๆก็เด้งออกอีก 

ใครรู้บ้างครับว่าเป็นที่อะไร แล้วแก้ไงได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่