Naruto เรื่องชั้นเรียน

คือผมสงสัยว่าในโลกของนารูโตะ ชั้นเรียนตอนที่ยังไม่ได้เป็นเกะนินอ่ะครับคือยังไม่ได้เป็นนินจาอ่ะ มีแค่ห้องเรียนเดียวคือห้องของอจ.อิรูกะหรอครับผมเห็นตอนแนะนำเกะนินไปประลองอ่ะมีแต่ห้องของอจ.อิรูกะแถมมีแค่ไม่กี่กลุ่มเอง คืออจ.แต่ละคนต้องสอนเด็กคนละกี่กลุ่มหรอครับผมงงมากเพราะห้องนารูโตะก็มีเด็กเยอะอยู่นะ แล้วก็ พวกโจนินอ่ะครับเวลาสอนเด็กคนในแล้วจะต้องอยู่กับกลุ่มนั้นไปตลอดเลยใช่ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่