อาการปวดหัวติดต่อกันหลาย 4-5 วัน เกิดจากอะไรครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมชื่อภูนะครับผมมีแฟนชื่อซีซึ่งคนที่มีอาการปวดหัวรุนแรงก็คือซีแฟนผมเองเขามีกาการ ปวดหัว เจ็บคอ แต่ไม่มีใข้ เลยครับเป็นวันแรกผมนึกว่าเป็นไข่ธรรมดาแต่มาถึงวันนี้ซียังไม่ดีขึ้นเลยหมอก็ไปมาแล้ว อ๋ออีกอย่างซีเป็นคนแพ้ยากินยาแล้วจะอวกเพราะได้กลิ่นยาใครรู้ช่วยบอกผมทีนะครับ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่