ขนส่งแฟลช ส่งของเสร็จต้องถ่ายรูปเราด้วยเหรอะคะ

คนส่งของต้องถ่ายรูปเราตอนรับของด้วยหรอคะ มาส่งครั้งแรกก็ไม่มีอะไรส่งของตามปกติ พอต่อมาเรื่อยๆเริ่มถ่ายรูปแล้วค่ะ คนที่บ้านออกไปรับของก็ไม่โดนถ่าย แต่พอเราไปรับของโดนถ่ายอีกค่ะ ใครพอจะทราบหรือเคยโดนถ่ายมั้ยคะ ว่าถ่ายไปทำไม
แสดงความคิดเห็น
Preview