สมัครโมเดลลิ่ง 2020 มีอยู่มั้ย??

หนูอายุ 13 ปี ตั้งใจจะสมัครโมเดลลิ่งแต่ไม่รู้ว่าตอนนี้จะมีอยู่อีกหรือเปล่าหนูศึกษาเกี่ยวกับโมเดลลิ่งมาเยอะมากแล้วแต่ไม่รู้จะเข้าได้หรือเปล่าเพราะหนูพึ่งอายุ13.หนูอยากเป็นนักแสดง จึงอยากถามความคิดเห็นนี้ออกไป หนูตั้งใจเกี่ยวกับการสมัครนี้มาตั้งแต่อยู่ ป.6แล้ว ตอนนี้หนูอยู่ ม.2เลยอยากขอความแนะนำด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่