อยากให้มีรายการรวมเอาคนที่เป็นอาจารย์หมอผี เช่น คุณเจน, คุณริว, หมอปลา, อาจารย์เรนนี่, และอีกหลายๆคน

จากกระทุ้เลยนะครับ ผมอยากเห็นรายการwooddy. หรือพี่หนุ่มกรรชัย. หรือพี่มดดำ รายการอะไรก็ได้ครับ. อยากให้เอา คุณที่เป็นอาจารย์ปราบผี เอาสักTop 10 ของเมืองไทยนะครับ เอาคนที่เห็นผีมารวมกัน แล้ว ไปในสถานที่เดียวกัน เข้าไปทีละคน ไลน์สดเลยนะครับ แล้วให้แต่ละคนบรรยาย ผีแต่ละตัวเป็นยังไงตายยังไงเห็นถ่ายรายการปกตินะครับ ถามว่าเชื่อผมก็เชื่อนะ แต่ถ้ามาเจอกันแบบนี้จะได้วัดเลยว่าไม่ได้มโน..อะไร
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่