รู้สึกไม่ไว้ใจยัยดานิกากี นางจะต้องทำอะไรให้คนดูอย่างเราๆหงุดหงิดอีกแน่ๆ

วันนี้ชะนีดานิกากีนางอ้อร้อสกายแบบเปิดเผยมาก ทำเอาทีมสกายฟินไปตามๆกัน 5555 ดีใจด้วยค่าาฟิน

แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าเพิ่งไว้ใจนางค่า ชื่อดานิกานั้นจริงๆแล้วย่อมาจากดานิกากีนะคะ 555

เชื่อมั่นในญาณทิพย์ของอิตาราชิสาพ่อสกายเถอะค่ะ ฮีมองชะนีนิก้าขาดมากว่ามาหลอกปั่นห้วลูกชายฮี เจอครั้งแรกฮีมองแรงใส่นางเลย 555

รอดูกันต่อไปค่ะ แม้วันนี้นางจะพร่ำบอกสกายว่าไม่รู้สึกอะไรกับคีรีแล้ว แต่ชะนีนิก้านางจะต้องกลับมาปั่นหัวสองผู้อีกแน่ๆ เพี้ยนขำหนักมาก

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่