อยากรู้ประวัติของเซน มาสเตอร์เชฟ จูเนียร์ ss1ค่ะ

ตามที่บอกค่ะ คือเราอยากรู้ประวัติของเซน มาสเตอร์เชฟ จูเนียร์อะค่ะ เราชอบและหลงรัก(การทำอาหาร)ของเซนมานานแล้ว แต่เราพึ่งจะกลับมาหวีดนางเมื่อไม่กี่วันนี้เอง คือเราอยากจะรู้ประมาณว่า
1.ว/ด/ปเกิดนางคือวันไหน
2.นางมีส่วนสูง/นน.เท่าไหร่
3.เรียนอยู่โรงเรียนอะไร อยู่ชั้นไหน
4.นางมีแฟนยัง//อันนี้ไม่จำเป็นต้องตอบก็ได้มันนอกเรื่อง55
5.ชื่อจริงของเซน
6.อายุ
ถ้ามีใครรู้มากกว่า6ข้อนี้ก็บอกได้นะคะพอดีอยากรู้

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ

ปล.นางน่ารักดี55 พูดแล้วก็เขินๆยังไงก็ไม่รู้555 พึ่งจะกลับมาดูมาสเตอร์เชฟจูเนียร์ใหม่ก็รู้สึกเขินหน่อย55 อินี้นั่งกรี๊ดทั้งคลิปเลยจ้าาาา55
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่