รับทำงานกราฟฟิก ฟรีครับ งานสื่อสิ่งพิมพ์ เมนูอาหาร ช่วยลดภาระจากโควิด

ช่วงนี้พอมีเวลาว่างจากวิกฤตโควิดครับ  เลยจะรับทำงานด้านกราฟฟิกให้ฟรี ( หรือจะสนับสนุนค่ากาแฟก็ยินดีครับ )  รับทำงานเช่น ดราฟหรือออกแบบโลโก้  ภาพกราฟฟิก  นามบัตร  เมนูอาหาร  ตัดต่อภาพ  รีทัชภาพ  ออกแบบภาพ  ป้ายไวนิล  บรรจุภัณฑ์  เปลี่ยนภาพขาวดีเป็นภาพสี  หรือเปลี่ยนภาพสีเป็นภาพขาวดำ ( อันนี้ง่ายๆ 555 )   ใครที่ทำร้านก๋วยเตี๋ยวร้านอาหารแล้วได้รับผลกระทบกับโควิดก็ลองส่งงานมาให้ผมช่วยทำครับ ลดรายจ่ายค่ากราฟฟิกได้บ้างก็ยังดี
  ปล. ขอไม่เป็นงานผิดกฎหมายนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่