แบบนี้ จะสามารถผ่านด่านเคอร์ฟิวได้หรือเปล่าครับ

ผมอยู่ ประจวบครับ มีความจำเป็นต้องพาพี่ชายไปหาหมอ ที่ รพ. ศิริราช หมอนัดบ่าย 2 
ทีนี้ ผมกลัวว่า ถ้าหากหาหมอช้า (อาจจะต้องเอกซ์เรย์ ฯลฯ) จนเสร็จเย็น แล้วขับรถกลับบ้านเลย กลัวว่าจะเลย 4 ทุ่มครับ

ผมสามารถแสดงพวกใบเสร็จรับเงิน หรือเอกสารของ รพ. เพื่อแสดงต่อ จนท. จุดตรวจ ได้หรือเปล่าครับ
หรือว่ามีวิธี ขั้นตอนอย่างไร ในการเตรียมเอกสาร อื่นๆ ครับ

ไม่อยากเสี่ยง นอนค้างที่กรุงเทพ ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่