ทำไงดีครับช่องเสียบ usb บนboard ไม่พอมีอยู่ช่องเดี่ยว

ทำไงดีครับ คือช่องเสียบ usb บน board ใชมีอยู่ช่องเดี่ยวซึ่งเราก็ใช้ต่อ sound card ของ onboard ไปแล้ว แล้วที่นี้ผมอยากจะต่อตัว wireless pcie ซึ่งมันต้องต่อusb port อีกอันนึ่ง มันสามารถทำไงได้บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview