ถ้า 2ภูติเร้นลับ กับ 3หลวงจีนเส้าหลิน ในดาบมังกรหยก ถ้าไปอยู่ในมังกรหยกภาค1กับ2 คิดว่าฝีมืออยู่ระดับใดครับ

ส่วนตัวผม ผมคิดว่า 2 ภูติเร้นลับ

น่าจะเก่งกว่าบ๊วยเถียวฮวง กับ ลี้มกโช้ว นะ

แต่ไม่น่าถึงฝ่ามือเหล็กน่าจะกากกว่าเยอะเลยแหละ

ส่วน3หลวงจีนผมคิดว่าอย่างเต็มที่ ที่สุดน่าจะประมาณก๊วยเจ๋งตอนจบภาค1

แต่ส่วนตัวผมคิดว่า

น่าจะระดับน้องๆ ผมก็ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอย่างไงดี

เอาเป็นว่าคงไม่ชนะฝ่ามือเหล็ก 5ทิศ และก๊วยเจ๋งตอนจบภาค1

แต่คงพอสู้พวกนี้ได้นานอยู่

อันนี้หมายถึง3คนรวมพลังบ่วงวชิระแล้วนะ ไม่ใช่แบบตัวๆ ตัวๆคงไม่ต้องเอามาเทียบกับพวกก๊วยเจ๋งเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่