กล้อง sony a7III ยังน่าเล่นอยู่มั้ย???

ตามหัวข้อค่ะ แม่สัญญาไว้ว่าจะซื้อกล้องให้ถ้าติดหมอ ตอนนี้ติดแล้วเลยมาทวงแม่ค่ะ☺️ เราเคยศึกษาไปประมาณ2ปีที่แล้ว แล้วอยากได้ตัวนี้ หลังจากนั้นก็ไม่ได้ตามข่าวกล้องอีกเลย เป็นกล้องตัวแรกค่ะ อยากได้กล้องมือใหม่ที่ใช้งานมืออาชีพหรือต่อยอดได้(เรียกถูกมั้ย😂) อารมณ์ไม่เจาะจงแนวการใช้มากอ่ะค่ะ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่