อยากรับเสื้อผ้าสไตล์สายฝอมาขาย อยากทราบว่าร้านใน IG เค้าไปรับมาจากไหน ^^

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีอยากรับเสื้อผ้าสไตล์สายฝอมาขาย เพราะเป็นคนขอบเสื้อผ้า ตัวเราเองไม่ได้อยู่
ที่เมืองไทยเลยไม่สามารถไปเดินดูตามประตูน้ำ หรือร้านขายส่งได้
แต่อยากทราบว่าพวกนี่ เค้าสั่งตัดหรอเค้าไปรับจากไหมมา เคยไปซื้อมาใส่คุณภาพก็ใช้ได้ 
เราอยากรับสื่อ ร้านคาประมาณ 100-250 เอาคุณภาพดีหน่อย ใครรู้แหล่ง หรือ มีร้าน ช่วยบอก 
หรือ หลังไมค์มาก็ได้น่ะค่ะ อยากลงรูปให้ดูแต่ ลงไม่ได้ TTเราชอบสไตล์ที่ขายใน IG: stay slay.bkk แล้วก็ rush official 
ขอบคุณคร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่