Armybomb map of the soulนี่ใช่ver.3ไหมคะ? หรือคือยังไง?

ตามหัวข้อเลยค่ะ แต่คือถ้าซื้อแล้วนี่บอมบ์นี้จะอยู่ในver.ไหน หรือว่าน้องคือver.ใหม่ ขอผู้รู้อธิบายหน่อยยยเพี้ยนสตรอเบอร์รี่

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เป็นแบบแยกค่ะ แบบพิเศษ special edition
ส่วนมี่บอมบ์ ver3 ก็อีกอันต่างหากค่ะ รูบชงเองก็ต่างกัน

สรุป ver 3 กับ Map of the soul special edition ไม่ใช่ ver เดียวกันค่ะ เป็น ver ใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่