คิดว่าร่างไหนของมาสค์ไรเดอร์จีโอที่สามารถเอาชนะร่างสุดยอดของพวกรุ่นพี่ได้ถ้าไม่นับโอมะจีโอ

ก็ตามหัวกระทู้เลยครับ

ร่างไหนของไรเดอร์จีโอที่สามารถชนะไรเดอร์ร่างสุดยอดของพวกรุ่นพี่ได้

ส่วนตัวผมน่าจะตั้งแต่ ทรินีตี้-แกรนด์จีโอ

ทีนี้ผมเลยอยากถามครับว่า

แกรนด์จีโอถ้าใช้ความสามารถทุกอย่างของจีโอแล้วเรียกรุ่นพี่มาช่วยรุมได้น่าจะชนะอยู่แล้ว

แล้วถ้าไม่เรียกบอทออกมาช่วยละ

ใช้ได้ทุกอย่างยกเว้นเรียกบอทรุ่นพี่ออกมารุม

คิดว่าแกรนด์จีโอสามารถชนะร่างสุดยอดของรุ่นพี่ได้ทุกคนไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่