ปรึกษาเพื่อนๆ เรื่องสงกรานต์เดือนกรกฏาคม จะยังมีใครใส่เสื้อฮาวายอยู่ไหม ช่วยตอบหน่อยนะคะ

ปรึกษาเพื่อนๆ เราเป็นแม่ค้าขายเสื้อผ้าคนนึง...ตอนนี้เรามีสต็อกเสื้อฮาวายเพียบ! เตรียมขายอย่างดิบดี แล้วก็ต้องชะงักเพราะพี่โควิค
ตอนนี้เลยกำลังเป็นกังวลว่าอาจจะเงินจม หรือเปล่า แม้ว่าสงกรานต์จะโดนเลื่อนไป แต่จะยังมีคนอยากซื้อเสื้อฮาวาย เสื้อสงกรานต์ ไปใส่อยู่ไหม 

เราเลยอยากลองโยนหินถามทางนิดนึงค่ะว่า ....ใน สงกรานต์ที่โดนเลื่อนมาเดือน ก.ค. เพื่อนคิดว่า ตัวเพื่อนๆเองจะยังอยากซื้อเสื้อฮาวาย ไปใส่รับสงกรานต์ช่วงเดือน กรกฏาคมนี้กันอยู่ไหมคะ 

เพื่อนๆ ช่วยตอบเราหน่อยนะคะ เราจะได้วางแผนชีวิตได้ เตรียมตัว เตรียมใจได้ถูกจ้า 

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่