เข็มไมล์ค้างเวลารถชน ทำไมมันไม่หยุดที่ความเร็ว 0 ครับ เพราะ ณ เวลาชน รถมันมีความเร็วเป็นศูนย์

ความเข้าใจของผม คือ เข็มไมล์มันน่าหยุด ณ เวลาที่เราชน คือ ความเร็ว 0 ส่วนที่เราเห็นมันไปค้างที่เลขความเร็วก็น่าจะเด้งไปเด้งมาล่ะ ไม่น่าจะหยุด ณ เวลาชน
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
เป็นระบบล็อคหน้าปัทม์เข็มไมล์ของรถยนต์รุ่นใหม่ว่าความเร็วสุดท้ายตอนชนอยู่ที่เท่าไหร่ครับ มีผลต่อการสืบคดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่