เล่นทวิตในไอโฟนไม่ได้แต่พอเล่นในแอนดรอยเล่นได้ ควรทำอย่างไรดีคะ?

กระทู้คำถาม
คือสองวันที่ผ่านมานี้เราเล่นทวิตไม่ได้เลยค่ะเราทำทุกวิถีทางแล้วลบแอพแล้วโหลดใหม่ก็ยังเล่นไม่ได้ปิดwifiแล้วเปิดใหม่ก็เล่นได้เป็นพักๆแล้วก็อ๋องอีกค่ะช่วงเที่ยงคืนก็เ่นได้ปกตินะคะแต่ตื่นเช้ามาเล่นไม่ได้เลยเราเครียดมากค่ะ เราเลยลองไปล็อคอินเข้ามือถืออื่นดูซึ่งเป็นแอนดรอยก็เล่นได้ปกติคือไม่ทราบว่าใครเคยเจอปัญหานี้มั้ย?แล้วมีวิธีแก้มั้ยอะคะ คือเราสงสัยมากๆว่าทวิตเราเป็นอะไรหรือเปล่าเราใช้ไอโฟน7พลัสนะคะ ใครรู้มาตอบให้เราหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่