รถ Toyota Camry 2.0G D4S ปี 16-17 มือสองยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ ?

กระทู้คำถาม
สอบถามพี่ๆทุกๆท่านครับ

พอดีจะซื้อรถ Toyota Camry 2.0G ตัว D4S มือสองประมาณปี 16-17 ครับ เห็นราคาเหลือประมาณ 6 แสนกลางๆ 
ไมล์ประมาณ 7-8 หมื่นโล เห็นรถปีไม่ลึกมาก ราคาพอสู้ไหว ละโดยส่วนตัวชอบ Camry มากๆอยู่แล้วครับ

คราวนี้อยากทราบว่าตัวนี้ รุ่นนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ มีปัญหาจุกจิกหรืออะไรเป็นพิเศษไหมครับ
ซ่อมต่างๆ อะไหล่แพงไหมครับ การขับขี่นี้โอเครไหมครับ 

พอดีผมขับ Toyota Corolla Altis หน้าแบนปี 13 อยู่ ละชอบมากครับ ขับนุ่มสบายๆ ปัญหาน้อยมาก
วิ่งมาจะ 200,000 โลละ มีเปลี่ยนแค่แบต จานเบรก ลูกหมากนิดหน่อย หัวเทียน แค่นั้นครับ
ซ่อมถูกด้วย เลยคิดว่าพี่โตเราน่าจะไว้ใจได้ที่สุดแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่