ขอสอบถามหุ้น NEWS ครับ

สวัสดีครับ พอดีผมมือใหม่ ครับ อยากทราบว่า ทำไม ราคาหุ้น NEWS 0.01 บาท ครับ มันต่ำมากๆ 
แล้ว คนที่ซื้อหุ้นตัวนี้มีเหตุผลอะไรถึงซื้อ ครับ
โดยเฉพาะท่าน ศิริธัช โรจนพฤกษ์ ที่เข้าไปกวาด ปี 2559 เป็นผู้ถือหุ้น 22% ท่านน่าจะซื้อด้วยเหตุผลอะไรครับ

ปล.ไม่ใช่การชักชวนให้ซื้อน่ะครับ โปรดศึกษาก่อนลงทุน ในฐานะมือใหม่ไร้ประสบการณ์ แค่อยากทราบข้อเท็จจริง ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่