อยากมีแฟนผู้ชายที่ชอบผู้ชายด้วยกัน ชอบแบบแมนๆ ลองคุยกันครับ

ช่วงอยู่บ้านช่วยชาติ มันก็เหงาๆ เซ็งๆ เนอะ ครั้นจะเล่นแอพเกย์ ก็จะชวนแต่อย่างว่า ผมอยากมีเพื่อนคุย แล้วค่อยสานสัมพันธ์จะดีกว่า
อยากมีคนคุย คนเที่ยวด้วยกัน ไปไหนมาไหน แบบเพื่อนกัน ไม่เปิดเผยจนเกินไปว่าเป็นเกย์ จะมีไหมครับ ถ้าฟีลเดียวกัน ลองทักทายกันมาได้นะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่