ทำไมโพสรูปลง ig แล้วรูปมาไม่ครบครับ??

ผมเพิ่งเปิด account เมื่อ 3-4 ชม.ก่อน  เพื่อจะขายของผ่านทาง ig และต้องการลงรูปประมาณ 100 รูป แต่หลังจากที่ระบบบอกให้โพส รูปและคลิปอย่างละ 3 โพส แล้วมันก็บอกว่าสมบูรณ์แต่รูปดูเหมือนจะหยุดอยู่ที่โพสที่ 24 แถวๆนี้ พอสมมุติว่าผมโพสเพิ่มไปอีก 2 รูป แทนที่จะเปน 26 โพส แต่มันกลับเปน 24 เท่าเดิม ซึ่งวันนี้เป็นวันที่ 2 ที่เปนแบบนี้ เมื่อวานผมโพสไป 102 รูปละ แต่มันก็หายเหลือแค่ 16 โพส

วันนี้เลยลอง create new account ใหม่ เปลี่ยนชื่อ ig อะไรใหม่หมด ก็ยังเปนอีก

รบกวนขอคำปรึกษาจากท่านผู้รู้ด้วยนะครับ อยากจะเริ่มหารายได้เลยอยากจะรีบทำให้เสร็จเร็วๆน่ะครับ ขอบคุณครับ (อัอ ผมทำในมือถือนะคับ ไอโฟนครับ)

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview