สนใจ Ipad mini ใช้คู่กับ Note9 ครับ เวิร์คมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
สนใจ Ipad mini ใช้คู่กับ Note9 ครับ
1) ใช้ Line หลักๆที่ Note 9 และยังสามารถใช้ Line ที่ Ipad mini ได้ไหมครับ 

2) ควรเลือก Apple pencil รุ่นไหนดีครับ ไว้จดงานเฉยๆ ไม่ได้ Sketch อะไร

3) ช่วยแนะนำโปรแกรมจดบน mini ที่ดีพอๆกับ SNote ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview