รบกวนผู้รู้ดูดวงให้หน่อยค่ะ ตอนนี้ทุกข์ใจหนักมาก

เลิกกับสามีได้ 2 เดือนกว่าแล้ว ทะเลาะกันเนื่องจากไม่เข้าใจกันค่ะ สามีขนเสื้อผ้าออกจากบ้านตั้งแต่วันที่ 4 ก.พ.ที่ผ่านมา ช่วงระหว่างที่เลิกกัน เขาก็ไปถูกใจผู้หญิงคนอื่นค่ะ แอบคุยกัน  ตอนนี้เขาก็ยังไปๆมาๆที่บ้าน เพราะมีลูกด้วยกันค่ะ อยากให้ครอบครัวกลับมาเป็นเหมือนเดิมค่ะ พอจะมีโอกาสมั้ยคะ สงสารลูกๆ มากค่ะ ชอบถามว่าเมื่อไหร่พอจะกลับมาอยู่กับเรา
สามี เกิด 15 ม.ค 2525
ดิฉัน เกิด 31 พ.ค. 2524
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่