Western union มีที่ไหนเปิดอยู่บ้าง ตาม BTS / MRT

สอบถามหน่อยค่ะ สถานการณ์ covid19 ตอนนี้ไม่สะดวกไปธนาคารเลย 
และลูกน้องที่จัดการเรื่องนี้ให้ก็ลาออกกลับบ้านต่างจังหวัดไปแล้ว
แต่ธุรกิจที่ทำอยู่มีความจำเป็นต้องรับเงินจากต่างประเทศผ่าน western union อยู่ค่ะ
อยากถามว่าตอนนี้ยังมีที่ไหนเปิดอยู่บ้าง หรือแถวไหนมีบ้าง ตอนนี้อยู่โซนพระราม 3
หรือ ถ้ามีตามแนว BTS / MRT ก็จะดีมากค่ะ 
อยากหาที่รับเงินที่เดินทางง่ายๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่