เงินเดือน 22,000 แต่ต้องการผ่อน MacbookPro

ผมทำงานใกล้ครบ 1 ปี ต้องการผ่อน Macbook Pro ราคาประมาณ 50,000 บาท
พอดีมีบัตรเครดิต KTC เคยขอเพิ่มวงเงินไปแล้ว แต่ได้มา 33,000 บาท ซึ่งเอาไปรูดผ่อนไม่ได้ครับ เนื่องจากวงเงินไม่ถึง
(ไม่สะดวกเอาเงินไปโปะให้วงเงินมันถึงด้วยครับ สะดวกจ่ายแบบผ่อนเป็นเดือนๆมากกว่า เพราะต้องการผ่อนระยะยาว 20เดือน)

ตอนนี้เลยไปขอเพิ่มวงเงินบัตรเงินสด KTC Proud ให้ได้วงเงิน 60,000 แต่ไม่มั่นใจว่าจะผ่านหรือไม่ครับ
เลยอยากรู้ว่า เงินเดือน 22,000 จะเพิ่มวงเงินเป็น 60,000 ได้ไหมครับ คือตอนนี้ต้องการให้วงเงินมันถึงอย่างเดียวแล้วครับ
เพราะเรื่องผ่อนคือผ่อนได้สบายทุกเดือนครับ 

แล้วถ้าไม่ได้ ยังพอมีวิธีไหนทำให้สามารถผ่อนมาใช้ได้บ้างครับ พอดีเป็นสินค้าจำเป็นมากๆ ต้องรีบซื้อมากครับ เพราะต้องใช้ในการประกอบอาชีพครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่