Kerry ส่งของล่าช้า แถมทำงานผิดพลาดร้องเรียนที่ไหนได้บ้างค่ะ

การจัดส่ง Kerry ประเภทของกินของใช้
จากที่ตั้งชื่อกระทู้ไปคือ นำพัสดุของดิฉันไปส่งที่ กรุงเทพ ลาดพร้าว แต่จริงๆแล้วคือ อยู่ที่สมุทรสาคร แล้วคนที่รับพัสดุโทรมาสอบถามว่าส่งอะไรไปให้เขาเหรอ นี่ก็เลยงงว่า ของไปอยู่ที่นู้นได้ยังไง พอโทรไปสอบถาม1217บอกเกิดความผิดพลาด ติดลาเบลหรือใบแท็กผิด อ้าวแล้วการทำงานคุณทำอย่างไรกัน หน้ากล่องก็เขียนชัดเจน แล้วของที่ส่งมาเน่าเสียหมดไม่มีใครรับผิดชอบ แบบนี้ไม่ไหวนะคะ อุตส่าห์ใช้บริการ แล้วถ้าบอกติดใบแท็กหรือลาเบลผิด คนอื่นที่ตามมาจะไม่ผิดหมดเลยเหรอค่ะ หน้ากล่องเขียนชัดเจน คุณไม่ตรวจสอบอ่านสักนิดเลยเหรอค่ะ เสียความรู้สึกค่ะ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ของค่ะ เพี้ยนจุดจุดจุด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่