พอดีมีแฟนขับแก๊ปค่ะ ทำไมแฟนไม่มีเวลาให้เลยวันนึง 24 ชั่วโมงก็มีเวลาให้เราได้ 20 นาทีเอง

กระทู้คำถาม
แฟนนะคะขับแก๊ปได้มาตั้งนานแล้วแล้วทีเนี้ยเวลาเราคิดถึงแฟนเราก็อยากจะโทรหาแฟนเวลาของเขาไม่ค่อยตรงกับเราเลยบางทีเราไปทำงานเขานอนบางทีเรานอนเขาไปทำงานอีกแล้วช่วงนี้ช่วงเคอร์ฟิวคือเขาก็เลิกงานประมาณ 1:00อย่างเงี้ยเราก็นอนแล้วเราก็อยากจะคุยกับเขาเราก็ไม่มีเวลาคุยกับเขาเลย เวลาขับแก๊สจะต้องดูแลลูกค้ามากกว่าใช่ไหมคะ เพิ่งเคยมีแฟนขับกลับก็เลยไม่เข้าใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่