ตามหาเกมส์วาดทางให้น้ำฝนลงมารดดอกไม้ค่ะ???

ตามหาเกมส์หนึ่ง เป็นเกมที่ มันจะให้เราลากเส้นเพื่อเป็นทางให้น้ำฝนที่จะตกลงมา ไปรดดอกไม้อ่ะค่ะ มีใครเคยเล่นหรือเคยเห็นบ้างไหมคะ จำได้ว่าเคยเล่นในคอมพีซีตอนเด็กๆ แต่ตอนนี้ หาไม่เจอ แล้วก็จำชื่อเกมไม่ได้ ใครรู้ช่วยทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview