เปลี่ยนสัญญาเช่าซื้อรถจักรยานยนต์ ต้องคืนสภาพรถแบบเดิมๆไหมครับ

พอดีว่าผมจะขายดาวน์รถต่อ รถผมเป็นรถบิ๊กไบค์ แต่งประมาณนึง ผมต้องเปลี่ยนสภาพรถให้เป็นเหมือนเดิมมั้ยครับ หรือ ว่ายกสภาพนี้เลย ไฟแนนซ์จะผ่าน ขอความรู้ทีครับ ผมไม่รู้จริงๆ "ถามทางร้านรถเขาบอกว่าต้องเปลี่ยนเป็นสภาพเดิมถึงจะผ่าน" แต่ถ้าให้เปลี่ยนผมคงต้องเสียตังค์ให้ช่างถอดอะไหล่ออกอีกอ่ะครับ...?

แสดงความคิดเห็น
Preview