อนิเมะเรื่อง เมซ สงครามอสูรล้างโลก สมัยก่อนเป็นที่นิยมในไทยขนาดไหนหรอครับ ทำไมไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงกันเลยครับ

ผมเกิดไม่ทันหรอกครับ แต่พึ่งได้ดูมา ชอบมาก เป็นแนวต่างโลก นางเอกเปลี่ยนเพศเมื่อถึงเวลากลางคืน และก็มีการขับหุ่นยนต์ด้วย ส่วนตัวผมชอบมากๆเลยครับ ถึงแม้จะงง เนื้อเรื่องนิดๆหน่อย พอดูจบแล้ว หาข้อมูล แต่หายากมากครับ แบบไม่ค่อยเห็นใครพูดถึงกันเลยอะครับ เลยอยากทราบว่า เรื่องนี้ในสมัยนั้นเป็นที่นิยมในไทยขนาดไหนหรอครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่