รัฐประศาสนศาสตร์ ม.ราชภัฎธนบุรีกับม.ราชภัฎบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

สวัสดีค่ะ😊พอดีว่าเราสนใจสาขารัฐประศาสนศาสตร์ ภาคพิเศษ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเรียนที่ไหนระหว่างราชภัฎธนบุรีกับราชภัฎบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ส่วนตัวอยากเข้าไปดูสถานที่เองแต่ติดโรคโควิดเลยทำให้ไม่สามารถเข้าไปได้ อยากรู้เรียนการเรียนการสอนได้ค่ะ  ขอความคิดเห็นของคนที่เรียนหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่