คือเราจะขึ้น.4เเล้วเเต่อยากย้ายไปเรียนเเบบโรงเรียนประจำเเนะนำหน่อย ( ขอไม่ไกลจากสุรินทร์นะค่า)

คือเราจะขึ้นม.4เเล้วเราคิดไว้ตั้งเเต่ม.2ประมาณเทอมเเรกอะเราอยากเข้า  โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรราชวิทยาลัย บุรีรัมย์  
เเต่เราอะมีเกรดไม่ถึงเเค่เทอมเดียวอะ คือ ม.1 เทอม1 ได้เเค่2.85 เเล้วเกณฑ์เค้าตั้งไว้ไม่ต่ำกว่า3อะ   ยังงี้เรายังพอมีสิทธิ์ได้เรียนไหมอะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่