สอบเข้าม.4สวนกุหลาบธน อยากไหม?

พอดีว่าเป็นเด็กตจว.ค่ะ ม.4จะย้ายเข้าไปอยู่หอ โดยที่มีแผนการไว้ว่าจะต้องสอบเข้าสวนธนให้ได้
(ห้องปกติ)

ส่วนตัวชอบรร.นี้มากๆอยู่แล้วค่ะ อยากเข้ามากๆจริงๆ แบบมากๆๆๆๆ555555 ถ้าสอบไม่ติดคงจะเสียใจมากๆเหมือนกัน

เลยอยากจะมาถามพี่ๆทุกคนเลยค่ะ ม.4สวนธนเข้ายากไหมคะ? พอจะมีโอกาสให้คนแบบหนูใช่มั้ยย55555

จะดีมากๆเลยถ้ามีพี่ๆใจบุญอยากช่วยเหลือไม่ว่าจะเป็นการแนะนำหนังสือหรือมาคุยเป็นเพื่อนน้องที่ต้องอยู่หอคนเดียว ติดต่อน้องได้ที่
ID LINE : tqueen7012
นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่