ตามหาชื่อหนังเก่าครับ เป็นหนังแนว Horror Thriller สมัยก่อนอยากดูมาก จำได้แค่คร่าวๆแบบนี้...

ตามหาชื่อหนังเก่าครับ เป็นหนังแนว Horror Thriller สมัยก่อนอยากดูมาก จำได้แค่คร่าวๆว่าเกี่ยวกับ คนที่เป็นตัวไม่ดได้เบอร์โทรศัพท์แปลกๆ แล้วบอกว่าโทรไปจะเปลี่ยนชีวิต คนที่เล่นเป็นตัวไม่ดีโดนจับเข้าคุก แล้วคุกให้โทรหาทนายได้ แต่ไอนี่โทรไปหาเบอร์แปลกๆแทน แล้วทำให้ไอนี่สามารถถอดวิญญาณไปที่อื่นได้ แล้วมาตามหลอกหลอนนางเอก แต่ตัวร่างที่อยู่ในคุกก็ค่อยๆเน่าไปเรื่อยๆ
เป็นหนังฝรั่งเก่าครับ ช่วงยุคประมาณ 1980-1999 ไม่น่าจะเกินครับ

ช่วยหาหน่อยครับ อยากดูอีกรอบ แต่หายากมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่