อยากทราบเรื่องเงินเยียวยาผลกระทบโควิดผู้พิการ

กระทู้คำถาม
ใครเป็นผู้พิการหรือมีญาติเป็นคนพิการอยู่ในบ้าน ผมอยากถามว่ามีใครได้รับเงินเยียวยา 1,000 บาทจากผลกระทบโรคไวรัสระบาด มีใครได้รับบ้างไหมครับ พอดีที่บ้านยังไม่ได้รับเลยสงสัยครับเห็นข่าวออกว่าเขาจะให้ในวันที่ 10 เมษายนที่ผ่านมา ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คุณยายเป็นคนพิการ ยังไม่ได้เงินส่วนนั้นเหมือนกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่