จับเสื้อผ้าในตู้มา Match กับเครื่องประดับจาก SHEIN กันนะจ๊ะ ช่วงนี้ต้องสวยและกักตัวอยู่บ้านกันนะคะ

จับเสื้อผ้าในตู้มา Match กับเครื่องประดับจาก SHEIN กันนะจ๊ะ ช่วงนี้ต้องสวยและกักตัวอยู่บ้านกันนะคะ

สวัสดีค่าาาา 

ครั้งนี้เป็นการทำกระทู้ครั้งแรกของเราเลยนะ 
ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ  เราชื่อฟางจ่ะ
เนิ่องจากสถานการณ์ Covid 19  ทำให้เราต้องอยู่บ้าน เราอยู่ที่จังหวัดเชียงราย ไม่ได้ออกไปไหน รู้สึกเบื่อมากๆเและอยากหาอะไรทำสร้างความบันเทิงให้กับทุกคน เพื่อเป็นกำลังใจให้กันและกัน
 ฟางชอบแต่งตัวมากค่ะ ชอบแต่งหน้า แต่พอไม่ได้ออกไปไหนเลยรู้สึกคันไม้คันมืออยากลุกขึ้นมาแต่งตัวอยู่ที่บ้าน สวยๆเฉยๆให้จิตใจกระชุ่มกระชวย 555
 วันนี้จะมาแต่งตัวในแบบที่ฟางจะ Match เสื้อผ้าที่ฟางมีอยู่ในตู้กับรองเท้า หมวก เครื่องประดับจาก SHEIN  แรงบันดาลใจส่วนใหญ่จะมาจากคนที่ฟางติดตาม,pinterest และสัญชาตญาณของตัวเอง 555 อันไหนที่เราชอบเราก็จะนำมาประยุกต์ ให้เหมาะกับตัวเรา 
 ฝากกระทู้นี้ไว้ในใจของเพื่อนๆทุกคน ด้วยนะคะ
เรามาเริ่มที่.....วิดีโอแลกของฟางกันเลยจ้า
ถ้าชอบไอเดียของฟาง ฝากกดไลท์ กดติดตามเป็นกำลังใจให้กันด้วยนะคะ คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่