ตามหาเพลง!

ช่วงนี้ผมฟังเพลง Monody ของ Thefatrat มาแล้วชอบมากโดยเฉพาะเนื้อร้อง
แนะนำหน่อยครับเพลงที่ท่องร้องคล้ายๆกับเพลงนี้(ผมก็อธิบายกับโดยพิมพ์​ไม่ถูก)แต่ไม่ต้องมีEDMเหมือนกันก็ได้

ที่ผมอยากสอบถามคือ...
1.ท่อนร้องของเพลงนี้มีประเภทมั้ยครับ(ว่าเป็นแนวไหน)
2.เพลงที่มีท่อนร้องทำนองคล้ายๆกัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
*ไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้แท็กผิดขออภัย​ด้วยนะครับ~
แสดงความคิดเห็น
Preview