ตอนจบมธุรสหวานล้ำ คือยังไงงงค่ะ

คืองงตอนจบมธุรส จริงๆก็ไม่เชิงงงแต่มีคำถามเกิดขึ้นมากมายมากกว่า คือนี่ดูมธุรสซ้ำมาหลายรอบแล้ว มันก็ยังหาคำตอบไม่ได้สักที คือที่สงสัยคือนางเอกกลับมาเกิดใหม่ คือไม่ได้เป็นเทพนทีแล้วหรอคะ เกิดเป็นมนุษย์หรอ แต่เราว่าไม่น่าเกิดเป็นมนุษย์ คือสัมผัสอายเทพของเง็กเซียนได้ ง่าา คือนางเอกเกิดใหม่แบบเป็นตัวละครใหม่ขึ้นมาเลยไม่มีความทรงจำเก่าเลยหรอคะ รบกวนผู้รู้อธิบายตอนจบทีค่ะ แล้วลูกนางนี่ก็เป็นมนุษย์หรอหรือยังไง อยากได้สรุปตอนจบแบบละเอียดค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่