การกรอกใบ ตม เพื่อเดินผ่านด่านปอยเปต ไปเสียมเรียบ กรณี แบล้คแพคเกอร์ ยังไม่มีที่พัก หรือไปหาเอาข้างหน้า

การกรอกใบ ตม เพื่อเดินผ่านด่านปอยเปต ไปเสียมเรียบ กรณี แบล้คแพคเกอร์ ยังไม่มีที่พัก หรือไปหาเอาข้างหน้า
ในช่องที่อยู่ในกัมพูชา จะกรอกอย่างไร ครับ
แม้จะมีการออกข่าวว่า ยกเลิกการกรอกใบ ตม แล้วก็ตาม
แต่ผมดูในหลายคลิป เจ้าหน้าที่ตรวจคนเข้าเมืองกัมพูชา ยังมานั่งตั้งโต๊ะให้กรอกอยู่ ไม่แน่ใจเลยสอบถามดู จากมือใหม่ครับ
รอโควิทหมด อยากไปเยือนนครวัดฯ ครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่