ช่วยแนะนำพี่สาวบราค่อนในอนิเมะกันมาหน่อยครับ

มันก่อนพึ่งดู เรื่อง kiss x sis มา เลยรู้สึกอยากดูอนิเมะที่มีพี่สาวรักน้องชายตัวเองไรงี้ ไม่จำเป็นต้องเป็นเมนหลักนะครับ แค่โผล่มาบ้างก็พอ แนวไหนก็ได้ครับ ช่วยแนะนำกันมาหน่อยนะครับ ว่าชื่อตัวละครอะไร มาจากเรื่องไหนบ้าง

แสดงความคิดเห็น
Preview