ถามคุณผู้หญิง มีจริงเหรอที่ผญ.ยอมให้สามีหรือแฟนไปซื้อกิน หรือให้นอกกายได้

ได้ข้อสรุปดีๆจากหลังไมค์แล้วค่ะ
มีจริง แต่มักจะเป็นกรณีแต่งงานการเมือง แต่งเพราะธุรกิจ หน้าตาสังคม หรืออยู่เพราะผลประโยชน์เช่นคห.6 ต่างๆนาๆที่ไม่ใช่เพราะความรักผช.แล้ว
หรือแต่งมานานยี่สิบสามสิบปีจนไม่สนเรื่องนั้นแล้ว โฟกัสแต่ลูก หรือเป็นเหตุผลส่วนตัว
   ส่วนช่วงอายุคนเลข2 3ต้นๆวัยหนุ่มสาวหรือเพิ่งแต่งงาน หรือคู่ที่อยู่กันด้วยความรักจริงๆ แทบจะไม่มีใครยอมหรอก ถ้ายอมคือเลิก ที่อยู่ๆแฟนจะเดินมาบอกขอซื้อกินนะ แบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย จบ
-----------------
ถามผู้หญิงด้วยกันค่ะ มีจริงเหรอคะที่จะยอมให้สามี หรือแฟนไปซื้อกิน ไปนอกกายได้ โดยต้องป้องกัน หรือมีข้อตกลงต้องกลับมาไม่เกินกี่โมงไรงี้แล้วแต่ครอบครัว
คือมีจริงใช่ไหมคะ ถ้ามีจริงนี่สุดยอดมาก ทำใจได้ยังไงกันคะ55

และที่สงสัยคือ ไม่กลัวเรื่องโรคที่ผช.เอามาติดเราอ่อคะ คือที่เรารู้กัน การป้องกันโดยถุงยางหลักๆคือHIV แต่พวกซิฟิลิส เริม หนอง Hpv บลาๆๆ ที่มีการสัมผัสสิ่งคัดหลั่งก่อนสวมถุง แล้วติดได้ มันเยอะแยะมากเลยนะคะ ไหนจะรู้ได้ไงว่าแฟนเราจะไม่ไปออรัลให้หญิงอื่นอีก

เราแค่ลองคิดเล่นๆ แบบต่อให้คบมานานจนอิ่มตัว ละแฟนขอซื้อกิน ต่อให้บอกว่ารักเราคนเดียว คนอื่นแค่ปลดปล่อย เป็นเราเรารับไม่ได้อ่ะ ดูเป็นข้ออ้าง งี้จะมีแฟนไว้ทำไมอ่ะ555 ไหนจะโรคอีก แจ็กพอตขึ้นมา เงิบเลย55

ปล.ที่มาตั้งถามเพราะเห็นกระทู้นึง ผช.มาตั้งปรึกษาเรื่องอยากขอแฟนไปซื้อกิน เราเลยงงๆสงสัยๆมีงี้ด้วย55
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่