ยื่นเรื่องพักชำระเงินต้นการผ่อนรถกับทิสโก้ไว้ ได้รับการอนุมัติ แต่ถ้ามีเงินเราจ่ายเหมือนเดิมได้ไหม

ยื่นเรื่องพักชำระเงินต้นการผ่อนรถกับทิสโก้ไว้ ได้รับการอนุมัติพักชำระเงินต้น 6 เดือน แต่ถ้ามีเงินเราจ่ายเหมือนเดิมได้ไหม คือจ่ายบางเดือนที่เราคิดว่าไหวในช่วงระยะเวลา 6 เดือนที่ทางธนาคารพักชำระให้อะไรอย่างนี้นะครับ จะผิดสัญญาหรือผิดระเบียบก่รพักชำระไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่