ไม่เคยเสร็จเลย เรื่องนี้20+นค่ะ มีใครเป็นแบบเราบ้างคะ ขอผู้ชำนาญมาตอบหน่อย

กระทู้คำถาม
ทุกคนคะ เราอยากถามค่ะ อันนี้เป็นเรื่อง18+นะคะ คืออยากรู้ว่าใครเป็นแบบเราบ้าง? ตั้งแต่เรามีอะไรกับแฟนมาไม่เคยเสร็จเลยค่ะ ทำยังไงดีคะ คบกับแฟนมาได้2ปีค่ะ ตลอดเวลาที่คบกันมาเราก็ไม่เคยเสร็จเลยนะ แค่เกือบๆ ก็ยังไม่เคยค่ะ อาจจะมีแค่เสียวๆ ปกติถ้าว่างไม่ได้ไปไหน เราก็จะมีอะไรกับแฟนวันละ 3-4ครั้งต่อวัน แฟนก็มีอะไรกับเรานานอยู่นะ แต่แฟนไม่ค่อยบิ้วอารมณ์​เราสักเท่าไหร่ มีแต่เราที่บิ้วให้อมให้ เคยขอให้เเฟนเบรินนะ มันก็โอเคอยู้ แต่มันทำไมม่เสร็จทั้งๆที่เราก็มีอารมณ์​ เหมือนกัน ต้องทำยังไงดีคะ เราก็ค่อนข้างจะมีอารมณ์​ตอดเวลาเลย เวลานอนเล่นกัน เราก็ชอบจับของแฟนเล่นตลอด เราทำมาหลายท่าแล้ว เคยขึ้นข้างบน คือเอาง่ายๆ ทำมันมาหมดทุกท่าแล้ว ถ้าใครจะทาแน่ะนำเราว่า ลองเปลี่ยนท่าดู อันนีเลิกแนะเลยค่ะ เพราะเราทำมาหมดแล้วจริงๆ ย้ำนะคะเราทำครบทุกท่าแล้ว เราผิดปกติปะคะ แล้วพอเราไม่เสร็จ เราก็จะช่วยตัวเองตลอดเลยทำแบบนี้มานานมากื
แฟนคนแรกคบกันมา4ปีก็ไม่เคยเสร็จเหมือนเดิม ช่วยตัวเองเหมือนเดิม เราแค่อยากสัมผัสดูว่า ขึ้นสวรรค์​สุงสุดแบบถึงจุดสุดยอนนั้น เป็นแบบไหน โชคร้ายเกิดมาไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย เรามีแฟนมาแค่2คนเองนะ แล้วไม่เคยคุมกำเนิดเลย อยากถามอีกว่าทำไม่ท้องคะ คือเกี่ยวไหมที่แบบเราไม่เสร็จ เลยไม่ท้อง อันนี้ข้องใจมานานมากๆ งงกับตัวเองค่ะ จะให้เราไปปึกษาหมอ เราบอกเลยเราไม่ไป แต่อยากรู้จริงๆมีใครในโลกนี้เป็นแบบเราไหม แฟนปจุบันเราก็ เอาบ่อยนะ เราก็ขอเเฟนตลอดว่าเรา เราอยากเค้าก็ให้ขึ้น งง โว้ย เป็นปัญหา​สำหรับชีวิตมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่