ว่างๆก็มาดูดวง

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ วันนี้ต้องการช่วยดูปัญหา ข้อวิตกกังวล รอบนี้จะค่อยๆตอบนะครับ น่าจะช้าอยู่ ยังไงก็ช่วยกลับมาตามดูหน่อยนะครับ ใครรอได้ช่วยพิมพ์ว่า รอได้ ให้หน่อยนะครับ (ในกรณีเกิน2วันไปแล้ว)

ก่อนพิมพ์ กรุณาปฏิบัติดังนี้

1. ตั้งจิตให้นิ่งเป็นสมาธิ
2. นึกถึงในสิ่งที่ถาม (บุคคล/สิ่งของ/สถานที่/เรื่องราว)
3. พิมพ์ให้ละเอียด กระชับ ชัดเจน

ดูเสร็จฝากกติกาหลังดูด้วยครับ                                                                                                                        

ปล. ใครได้ผลแล้ว กลับมา Feed back ก็ดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่