ผมอยากรู้เรื่องฝึกงาน ปวส1 ทวิภาคี​ ที่ต้องฝึกงาน 1 ปี

ปวส1 ทวิภาคี ผมต้องฝึกงาน 1 ปี​ |ปวส1 เทอม1 ผมเรียน  / เทอม 2 ออกฝึกงานจนถึง ปวส2 เทอมที่ 1 แล้วเทอมที่ 2 ผมกลับมาเรียน

ผมอยากรู้ว่าตอนฝึกงานเทอม 2 แล้ว (ปิดเทอม)​ แล้วก็มาฝึกงานเทอม 1 ชั้นปวส 2 ใช่ไหมครับ

หรือว่าต้องฝึกยาวเลย(ไม่มีปิดเทอม)

(ถามงงๆ เรียงคำพูดไม่ถูก ก็ขออภัย​ด้วยน่ะครับ🙏)​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่